BTC đưa ra 4 chủ đề thực hành trong 8 ngày, 2 ngày 1 chủ đề, dựa trên chủ đề, ngày đầu bạn sẽ nghĩ về tuổi thơ của bạn liên quan đến chủ đề đó, ngày còn lại cùng con thảo luận, tìm hiểu về quan điểm suy nghĩ của đôi bên về chủ đề này.
Sau khi thực hành xong viết ra giấy những cảm nhận và suy nghĩ của mình, chụp lại và đăng trên group facebook
Bất kỳ ai cũng có một tuổi thơ, cũng từng là một đứa trẻ con. Mục tiêu chương trình hướng đến là bạn và con hiểu nhau hơn, để hiểu được những tâm tư tình cảm của con và con cũng vậy. Để thực hiện mục tiêu này, mỗi ngày bạn sẽ tự suy nghĩ và nhớ lại về thời tuổi thơ về những cảm giác, cảm xúc khi bố mẹ làm điều gì đó không thích với mình theo từng chủ đề chương trình đưa ra và tìm hiểu những tâm tư tình cảm nguyện vọng của con tương ứng với các chủ đề đó.
Chương trình chỉ có 1 buổi đầu qua zoom để phổ biến thông tin hành trình. Còn 9 buổi, bạn sẽ tự thực hành dưới sự hướng dẫn của BTC và gửi bài lên group facebook
Với mong muốn có thật nhiều gia đình hạnh phúc nên chương trình hoàn toàn miễn phí dành cho bố mẹ thật sự mong muốn hiểu con và kết nối với con.
Đăng nhập để nhận các thông tin, ưu đãi mới nhất
Địa chỉ văn phòng
52 Lê Thành Phương, tầng 2, phòng 14, Nha Trang, Khánh Hòa